EVE Energy tu eto ipamọ agbara tuntun ti o ni agbara 6.9MWh silẹ
Láti ọjọ́ kẹwàá sí ọjọ́ kejìlá oṣù kẹrin, ọdún 2025, EVE Energy yóò gbé àwọn ọ̀nà ìpamọ́ agbára tuntun àti ètò ìpamọ́ agbára tuntun 6.9MWh kalẹ̀ ní ìpàdé àti ìfihàn kẹtàlá ti Energy Storage International Summit and Exhibition (ESIE 2025), láti fún ìdàgbàsókè gíga ti ìpamọ́ agbára tuntun lágbára pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, àti láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ míràn láti kọ́ ọjọ́ iwájú aláwọ̀ ewé.
- A ṣe ifilọlẹ eto tuntun 6.9MWh lati mu igbesoke ti ipa-ọna ibi ipamọ nla naa yara si
Lẹ́yìn tí wọ́n ṣe àṣeyọrí nínú ìfilọ́lẹ̀ ètò Mr.Giant 5MWh, EVE Energy ti tún mú kí ìpín rẹ̀ pọ̀ sí i nínú ibi ìpamọ́ ńlá náà, ó sì ti ṣe àtúnṣe ìran tuntun ti ètò ìpamọ́ agbára 6.9MWh, èyí tí ó bá ìbéèrè ọjà àwọn ibùdó agbára ńlá ní China mu.
Ní ìbámu pẹ̀lú ipa ọ̀nà ìmọ̀ ẹ̀rọ sẹ́ẹ̀lì ńlá, ètò ìpamọ́ agbára EVE Energy tó ní 6.9MWh so ẹ̀rọ CTP pọ̀ mọ́ra, ó sì dín iye owó Pack kù ní 10% àti ìbísí 20% nínú ìwọ̀n agbára fún agbègbè kọ̀ọ̀kan. Ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìṣètò tí a gbé kalẹ̀ fún àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ agbára 100MWh, ó ń bá agbára 3450kW tó gbajúmọ̀ mu, ó sì ń dín ìnáwó àkọ́kọ́ àwọn oníbàárà kù dáadáa.
Ní ti ìṣètò ìṣètò, ètò náà ń lo ẹ̀rọ ìtútù omi tí a gbé sórí òkè láti mú kí ìwọ̀n lílo ààyè àpótí pọ̀ sí i ní 15%, nígbà tí ó ń dín ìtẹ̀sẹ̀ àti ariwo kù. Apẹrẹ ìtútù omi onípele méjì náà ń ṣe àtìlẹ́yìn fún iṣẹ́ tí ó dá dúró ti module kan ṣoṣo, ó ń rí i dájú pé ètò náà dúró ṣinṣin, ó sì ń mú kí iṣẹ́ àti ìtọ́jú sunwọ̀n sí i.
Ní ti iṣẹ́ ààbò, ètò 6.9MWh kọ́ ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà ààbò: a lo ìmọ̀-ẹ̀rọ “Perspective” ní ẹ̀gbẹ́ sẹ́ẹ̀lì láti ṣe àyẹ̀wò gbogbo ìgbésí ayé àti ìkìlọ̀ ní ìbẹ̀rẹ̀; a lo àpẹẹrẹ ìyàsọ́tọ̀ thermoelectric ní ẹ̀gbẹ́ Pack láti dín ìsáré ooru kù dáadáa, láti dènà àwọn ìyípo iná mànàmáná, àti láti dáàbò bo ààbò iṣẹ́ ètò náà pátápátá.
- Àwọn eré àkànṣe Mr. ti ṣe dáadáa, ó sì ti gba àfiyèsí gbogbogbòò.
Láti ìgbà tí wọ́n ti ṣe ètò ìpamọ́ agbára Mr. Giant nínú iṣẹ́ àfihàn Hubei Jingmen, ó ti ń ṣiṣẹ́ dáadáa fún oṣù mẹ́jọ, pẹ̀lú agbára gidi tó ju 95.5% lọ, ó ń fi iṣẹ́ tó dára hàn, ó sì ń fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àlejò mọ́ra láti dúró kí wọ́n sì bá wa sọ̀rọ̀. Lọ́wọ́lọ́wọ́, Mr.Giant ti ṣe àṣeyọrí iṣẹ́ tó pọ̀ ní gbogbo ibi ní ìdá mẹ́rin àkọ́kọ́ ọdún 2025.
Níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà, Mr.Giant, ọjà pàtàkì ti EVE Energy, tún ṣe àṣeyọrí pàtàkì kan, ó gba àwọn ìwé ẹ̀rí ìjẹ́rìí kárí ayé bíi T?V Mark/CB/CE/AS 3000, ó sì yẹ láti wọ ọjà ilẹ̀ Yúróòpù àti Australia.
- Ọpọlọpọ awọn ẹgbẹ ṣiṣẹ papọ fun awọn abajade win-win ati agbara eto-aye ipamọ agbara agbaye
Láti mú kí ìlọsíwájú àgbáyé yára sí i, EVE Energy ti dé àjọṣepọ̀ pẹ̀lú Rheinland Technology (Shanghai) Co., Ltd. láti ṣe ìfọwọ́sowọ́pọ̀ jíjinlẹ̀ nípa ìdánwò àti ìwé-ẹ̀rí àwọn ọjà ìpamọ́ agbára àti ìwé-ẹ̀rí ètò ilé-iṣẹ́, àti láti ran àwọn àtúnṣe ìmọ̀-ẹ̀rọ àti àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́.
Ní ti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọjà, EVE Energy ti dé ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ètò 10GWh pẹ̀lú Wotai Energy Co., Ltd. wọ́n sì ti fọwọ́ sí ètò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ètò 1GWh pẹ̀lú Wasion Energy Technology Co., Ltd. láti mú kí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ilé-iṣẹ́ jinlẹ̀ sí i àti láti fa ìlànà tuntun fún agbára aláwọ̀ ewé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-14-2025




business@roofer.cn
+86 13502883088



